SCFS6000
Semtech CorporationSemtech Corporation
Semtech Corporation
చిత్రం ప్రాతినిధ్యంగా ఉండవచ్చు. ఉత్పత్తి వివరాలు కోసం వివరాలను చూడండి.
ఉత్పత్తి అవలోకనం
భాగం సంఖ్య: SCFS6000
తయారీదారు / బ్రాండ్: Semtech
ఉత్పత్తి వివరణ DIODE GEN PURP 6KV 500MA AXIAL
డేటా షీట్లు: SCFS6000.pdf
రోహెచ్ స్థితి ప్రధాన / ROHS నిరంతరంగా ఉంటుంది
స్టాక్ కండిషన్ 499 pcs stock
ఓడ నుండి హాంగ్ కొంగ
రవాణా వే DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 499 pcs
రిఫరెన్స్ ప్రైస్ (US డాలర్లలో)
25 pcs
  • సందేశం
SCFS6000 యొక్క లక్షణాలు
భాగం సంఖ్య SCFS6000 తయారీదారు Semtech Corporation
వివరణ DIODE GEN PURP 6KV 500MA AXIAL ఉచిత స్థాయి / రోహెచ్ఎస్ స్థితిని లీడ్ చేయండి ప్రధాన / ROHS నిరంతరంగా ఉంటుంది
పరిమాణం అందుబాటులో ఉంది 499 pcs సమాచార పట్టిక SCFS6000.pdf
వోల్టేజ్ - పీక్ రివర్స్ (మాక్స్) Standard వోల్టేజ్ - ఫార్వర్డ్ (VF) (మ్యాక్స్) @ 500mA
వోల్టేజ్ - బ్రేక్డౌన్ - సిరీస్ -
ROHS స్థితి Bulk రివర్స్ రికవరీ సమయం (trr) Fast Recovery = 200mA (Io)
నిరోధకత @ F, if - పోలరైజేషన్ Axial
ఆపరేటింగ్ ఉష్ణోగ్రత - జంక్షన్ 150ns మౌంటు రకం Through Hole
తేమ సున్నితత్వం స్థాయి (MSL) 1 (Unlimited) తయారీదారు పార్ట్ సంఖ్య SCFS6000
వివరణ విస్తరించింది Diode Standard 6000V (6kV) 500mA Through Hole డయోడ్ కాన్ఫిగరేషన్ 1µA @ 5000V
వివరణ DIODE GEN PURP 6KV 500MA AXIAL కరెంట్ - రివర్స్ లీకేజ్ @ Vr 12.6V @ 3A
ప్రస్తుత - సగటు సవరణ (Io) (డయోడ్కు) 6000V (6kV) కెపాసిటెన్స్ @ Vr, F -55°C ~ 150°C