SCFS2000
SemtechSemtech
ఉత్పత్తి అవలోకనం
భాగం సంఖ్య: SCFS2000
తయారీదారు / బ్రాండ్: Semtech
ఉత్పత్తి వివరణ DIODE GEN PURP 2KV 1.5A AXIAL
డేటా షీట్లు: SCFS2000.pdf
రోహెచ్ స్థితి ప్రధాన / ROHS నిరంతరంగా ఉంటుంది
స్టాక్ కండిషన్ 949 pcs stock
ఓడ నుండి హాంగ్ కొంగ
రవాణా వే DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 949 pcs
రిఫరెన్స్ ప్రైస్ (US డాలర్లలో)
10 pcs
  • సందేశం
SCFS2000 యొక్క లక్షణాలు
భాగం సంఖ్య SCFS2000 తయారీదారు Semtech
వివరణ DIODE GEN PURP 2KV 1.5A AXIAL ఉచిత స్థాయి / రోహెచ్ఎస్ స్థితిని లీడ్ చేయండి ప్రధాన / ROHS నిరంతరంగా ఉంటుంది
పరిమాణం అందుబాటులో ఉంది 949 pcs సమాచార పట్టిక SCFS2000.pdf
వోల్టేజ్ - ఫార్వర్డ్ (VF) (మ్యాక్స్) @ 5.4V @ 3A వోల్టేజ్ - డిసి రివర్స్ (Vr) (మాక్స్) 2000V
సరఫరాదారు పరికర ప్యాకేజీ - స్పీడ్ Fast Recovery = 200mA (Io)
సిరీస్ - రివర్స్ రికవరీ సమయం (trr) 150ns
ప్యాకేజింగ్ Bulk ప్యాకేజీ / కేస్ Axial
ఆపరేటింగ్ ఉష్ణోగ్రత - జంక్షన్ -55°C ~ 150°C మౌంటు రకం Through Hole
డయోడ్ పద్ధతి Standard వివరణాత్మక వివరణ Diode Standard 2000V 1.5A Through Hole
కరెంట్ - రివర్స్ లీకేజ్ @ Vr 5µA @ 2000V ప్రస్తుత - సగటు సవరణ (IO) 1.5A