MMF204BRC412R
YageoYageo
Yageo
చిత్రం ప్రాతినిధ్యంగా ఉండవచ్చు. ఉత్పత్తి వివరాలు కోసం వివరాలను చూడండి.
ఉత్పత్తి అవలోకనం
భాగం సంఖ్య: MMF204BRC412R
తయారీదారు / బ్రాండ్: Yageo
ఉత్పత్తి వివరణ RES SMD 0.1% 0.4W MELF
డేటా షీట్లు: MMF204BRC412R.pdf
రిఫరెన్స్ ప్రైస్ (US డాలర్లలో)
6000 pcs
  • సందేశం
MMF204BRC412R యొక్క లక్షణాలు
భాగం సంఖ్య MMF204BRC412R తయారీదారు Yageo
వివరణ RES SMD 0.1% 0.4W MELF ఉచిత స్థాయి / రోహెచ్ఎస్ స్థితిని లీడ్ చేయండి ఉచిత / RoHS కంప్లైంట్ లెడ్
పరిమాణం అందుబాటులో ఉంది 314914 pcs సమాచార పట్టిక MMF204BRC412R.pdf
సహనం ±0.1% ఉష్ణోగ్రత గుణకం ±15ppm/°C
సరఫరాదారు పరికర ప్యాకేజీ MELF సైజు / డైమెన్షన్ 0.055" Dia x 0.138" L (1.40mm x 3.50mm)
సిరీస్ MMF రెసిస్టెన్స్ 412 Ohms
పవర్ (వాట్స్) 0.4W ప్యాకేజింగ్ Tape & Reel (TR)
ప్యాకేజీ / కేస్ MELF, 0204 నిర్వహణా ఉష్నోగ్రత -55°C ~ 155°C
ముగింపులు సంఖ్య 2 ఉచిత స్థాయి / రోహెచ్ఎస్ స్థితిని లీడ్ చేయండి Lead free / RoHS Compliant
ఎత్తు - కూర్చున్న (మాక్స్) - లక్షణాలు -
వైఫల్యం రేటు - వివరణాత్మక వివరణ 412 Ohms ±0.1% 0.4W Chip Resistor MELF, 0204 Metal Film