MFR100FTF73-412R
YageoYageo
Yageo
చిత్రం ప్రాతినిధ్యంగా ఉండవచ్చు. ఉత్పత్తి వివరాలు కోసం వివరాలను చూడండి.
ఉత్పత్తి అవలోకనం
భాగం సంఖ్య: MFR100FTF73-412R
తయారీదారు / బ్రాండ్: Yageo
ఉత్పత్తి వివరణ RES MF 1W 1% AXIAL
డేటా షీట్లు: MFR100FTF73-412R.pdf
రిఫరెన్స్ ప్రైస్ (US డాలర్లలో)
5000 pcs
  • సందేశం
భాగం సంఖ్య MFR100FTF73-412R తయారీదారు Yageo
వివరణ RES MF 1W 1% AXIAL ఉచిత స్థాయి / రోహెచ్ఎస్ స్థితిని లీడ్ చేయండి ఉచిత / RoHS కంప్లైంట్ లెడ్
పరిమాణం అందుబాటులో ఉంది 2338778 pcs సమాచార పట్టిక MFR100FTF73-412R.pdf
సహనం ±1% ఉష్ణోగ్రత గుణకం ±100ppm/°C
సరఫరాదారు పరికర ప్యాకేజీ Axial సైజు / డైమెన్షన్ 0.177" Dia x 0.453" L (4.50mm x 11.50mm)
సిరీస్ MFR రెసిస్టెన్స్ 412 Ohms
పవర్ (వాట్స్) 1W ప్యాకేజింగ్ Tape & Box (TB)
ప్యాకేజీ / కేస్ Axial నిర్వహణా ఉష్నోగ్రత -55°C ~ 155°C
ముగింపులు సంఖ్య 2 ఉచిత స్థాయి / రోహెచ్ఎస్ స్థితిని లీడ్ చేయండి Lead free / RoHS Compliant
ఎత్తు - కూర్చున్న (మాక్స్) - లక్షణాలు -
వివరణాత్మక వివరణ 412 Ohms ±1% 1W Through Hole Resistor Axial Metal Film కూర్పు Metal Film