ISC0324S15
XP PowerXP Power
ISC0324S15 Image
చిత్రం ప్రాతినిధ్యంగా ఉండవచ్చు. ఉత్పత్తి వివరాలు కోసం వివరాలను చూడండి.
ఉత్పత్తి అవలోకనం
భాగం సంఖ్య: ISC0324S15
తయారీదారు / బ్రాండ్: XP Power
ఉత్పత్తి వివరణ DC DC CONVERTER 15V 3W
డేటా షీట్లు: ISC0324S15.pdf
రిఫరెన్స్ ప్రైస్ (US డాలర్లలో)
250 pcs
  • సందేశం
ISC0324S15 యొక్క లక్షణాలు
భాగం సంఖ్య ISC0324S15 తయారీదారు XP Power
వివరణ DC DC CONVERTER 15V 3W ఉచిత స్థాయి / రోహెచ్ఎస్ స్థితిని లీడ్ చేయండి ఉచిత / RoHS కంప్లైంట్ లెడ్
పరిమాణం అందుబాటులో ఉంది 5836 pcs సమాచార పట్టిక ISC0324S15.pdf
వోల్టేజ్ - అవుట్పుట్ 3 - వోల్టేజ్ - అవుట్పుట్ 2 -
వోల్టేజ్ - అవుట్పుట్ 1 15V వోల్టేజ్ - ఐసోలేషన్ 1.5kV
వోల్టేజ్ - ఇన్పుట్ (కనిష్ట) 9V వోల్టేజ్ - ఇన్పుట్ (మాక్స్) 36V
రకం Isolated Module సైజు / డైమెన్షన్ 0.94" L x 0.54" W x 0.32" H (24.0mm x 13.7mm x 8.3mm)
సిరీస్ ISC03 పవర్ (వాట్స్) 3W
ప్యాకేజింగ్ Tape & Reel (TR) ప్యాకేజీ / కేస్ 16-SMD Module, 7 Leads, Gull Wing
ఇతర పేర్లు 1470-3895-2
ISC0324S15-TR
నిర్వహణా ఉష్నోగ్రత -40°C ~ 100°C (With Derating)
ఫలితాల సంఖ్య 1 మౌంటు రకం Surface Mount
లక్షణాలు Remote On/Off, OCP, SCP, UVLO సమర్థత 80%
వివరణాత్మక వివరణ Isolated Module DC DC Converter 1 Output 15V 200mA 9V - 36V Input ప్రస్తుత - అవుట్పుట్ (మాక్స్) 200mA