DNR30US24
XP PowerXP Power
DNR30US24 Image
చిత్రం ప్రాతినిధ్యంగా ఉండవచ్చు. ఉత్పత్తి వివరాలు కోసం వివరాలను చూడండి.
ఉత్పత్తి అవలోకనం
భాగం సంఖ్య: DNR30US24
తయారీదారు / బ్రాండ్: XP Power
ఉత్పత్తి వివరణ AC/DC CONVERTER 24V 30W
డేటా షీట్లు: DNR30US24.pdf
  • సందేశం
DNR30US24 యొక్క లక్షణాలు
భాగం సంఖ్య DNR30US24 తయారీదారు XP Power
వివరణ AC/DC CONVERTER 24V 30W ఉచిత స్థాయి / రోహెచ్ఎస్ స్థితిని లీడ్ చేయండి ఉచిత / RoHS కంప్లైంట్ లెడ్
పరిమాణం అందుబాటులో ఉంది 2777 pcs సమాచార పట్టిక DNR30US24.pdf
వోల్టేజ్ - అవుట్పుట్ 4 - వోల్టేజ్ - అవుట్పుట్ 3 -
వోల్టేజ్ - అవుట్పుట్ 2 - వోల్టేజ్ - అవుట్పుట్ 1 24V
వోల్టేజ్ - ఐసోలేషన్ 3kV వోల్టేజ్ - ఇన్పుట్ 90 ~ 264 VAC
రకం Enclosed సైజు / డైమెన్షన్ 4.53" L x 1.59" W x 3.54" H (115.0mm x 40.5mm x 90.0mm)
సిరీస్ DNR పవర్ (వాట్స్) 30W
ఇతర పేర్లు 1470-1099 నిర్వహణా ఉష్నోగ్రత -20°C ~ 70°C (With Derating)
ఫలితాల సంఖ్య 1 మౌంటు రకం DIN Rail
తేమ సున్నితత్వం స్థాయి (MSL) Not Applicable కనిష్ట లోడ్ అవసరం No
సమర్థత 86% వివరణాత్మక వివరణ Enclosed AC DC Converter 1 Output 24V 1.25A 90 ~ 264 VAC Input
ప్రస్తుత - అవుట్పుట్ (మాక్స్) 1.25A ఆమోదాలు CE