RNF14FTC412R
Stackpole Electronics, Inc.Stackpole Electronics, Inc.
RNF14FTC412R Image
చిత్రం ప్రాతినిధ్యంగా ఉండవచ్చు. ఉత్పత్తి వివరాలు కోసం వివరాలను చూడండి.
ఉత్పత్తి అవలోకనం
భాగం సంఖ్య: RNF14FTC412R
తయారీదారు / బ్రాండ్: Stackpole Electronics, Inc.
ఉత్పత్తి వివరణ RES 412 OHM 1/4W 1% AXIAL
డేటా షీట్లు: 1.RNF14FTC412R.pdf2.RNF14FTC412R.pdf
రిఫరెన్స్ ప్రైస్ (US డాలర్లలో)
5000 pcs
  • సందేశం
RNF14FTC412R యొక్క లక్షణాలు
భాగం సంఖ్య RNF14FTC412R తయారీదారు Stackpole Electronics, Inc.
వివరణ RES 412 OHM 1/4W 1% AXIAL ఉచిత స్థాయి / రోహెచ్ఎస్ స్థితిని లీడ్ చేయండి ఉచిత / RoHS కంప్లైంట్ లెడ్
పరిమాణం అందుబాటులో ఉంది 6921961 pcs సమాచార పట్టిక 1.RNF14FTC412R.pdf2.RNF14FTC412R.pdf
సహనం ±1% ఉష్ణోగ్రత గుణకం ±50ppm/°C
సరఫరాదారు పరికర ప్యాకేజీ Axial సైజు / డైమెన్షన్ 0.093" Dia x 0.250" L (2.35mm x 6.35mm)
సిరీస్ RNF రెసిస్టెన్స్ 412 Ohms
పవర్ (వాట్స్) 0.25W, 1/4W ప్యాకేజింగ్ Tape & Reel (TR)
ప్యాకేజీ / కేస్ Axial ఇతర పేర్లు RN 1/4 T2 412 1% R