RNF12DTC412R
Stackpole Electronics, Inc.Stackpole Electronics, Inc.
Stackpole Electronics, Inc.
చిత్రం ప్రాతినిధ్యంగా ఉండవచ్చు. ఉత్పత్తి వివరాలు కోసం వివరాలను చూడండి.
ఉత్పత్తి అవలోకనం
భాగం సంఖ్య: RNF12DTC412R
ఉత్పత్తి వివరణ RES 412 OHM 1/2W .5% AXIAL
డేటా షీట్లు: 1.RNF12DTC412R.pdf2.RNF12DTC412R.pdf
రిఫరెన్స్ ప్రైస్ (US డాలర్లలో)
2500 pcs
  • సందేశం
RNF12DTC412R యొక్క లక్షణాలు
భాగం సంఖ్య RNF12DTC412R తయారీదారు Stackpole Electronics, Inc.
వివరణ RES 412 OHM 1/2W .5% AXIAL ఉచిత స్థాయి / రోహెచ్ఎస్ స్థితిని లీడ్ చేయండి ఉచిత / RoHS కంప్లైంట్ లెడ్
పరిమాణం అందుబాటులో ఉంది 1475333 pcs సమాచార పట్టిక 1.RNF12DTC412R.pdf2.RNF12DTC412R.pdf
సహనం ±0.5% ఉష్ణోగ్రత గుణకం ±50ppm/°C
సరఫరాదారు పరికర ప్యాకేజీ Axial సైజు / డైమెన్షన్ 0.108" Dia x 0.344" L (2.75mm x 8.75mm)
సిరీస్ RNF రెసిస్టెన్స్ 412 Ohms
పవర్ (వాట్స్) 0.5W, 1/2W ప్యాకేజింగ్ Tape & Reel (TR)
ప్యాకేజీ / కేస్ Axial ఇతర పేర్లు RNF 1/2 T2 412 0.5% R