RNCF2010DKE412R
Stackpole Electronics, Inc.Stackpole Electronics, Inc.
Stackpole Electronics, Inc.
చిత్రం ప్రాతినిధ్యంగా ఉండవచ్చు. ఉత్పత్తి వివరాలు కోసం వివరాలను చూడండి.
ఉత్పత్తి అవలోకనం
భాగం సంఖ్య: RNCF2010DKE412R
ఉత్పత్తి వివరణ RES 412 OHM 0.5% 1/3W 2010
డేటా షీట్లు: 1.RNCF2010DKE412R.pdf2.RNCF2010DKE412R.pdf
రిఫరెన్స్ ప్రైస్ (US డాలర్లలో)
1000 pcs
  • సందేశం
RNCF2010DKE412R యొక్క లక్షణాలు
భాగం సంఖ్య RNCF2010DKE412R తయారీదారు Stackpole Electronics, Inc.
వివరణ RES 412 OHM 0.5% 1/3W 2010 ఉచిత స్థాయి / రోహెచ్ఎస్ స్థితిని లీడ్ చేయండి ఉచిత / RoHS కంప్లైంట్ లెడ్
పరిమాణం అందుబాటులో ఉంది 988620 pcs సమాచార పట్టిక 1.RNCF2010DKE412R.pdf2.RNCF2010DKE412R.pdf
సహనం ±0.5% ఉష్ణోగ్రత గుణకం ±25ppm/°C
సరఫరాదారు పరికర ప్యాకేజీ 2010 సైజు / డైమెన్షన్ 0.193" L x 0.094" W (4.90mm x 2.40mm)
సిరీస్ RNCF రెసిస్టెన్స్ 412 Ohms
పవర్ (వాట్స్) 0.333W, 1/3W ప్యాకేజింగ్ Tape & Reel (TR)
ప్యాకేజీ / కేస్ 2010 (5025 Metric) నిర్వహణా ఉష్నోగ్రత -55°C ~ 155°C
ముగింపులు సంఖ్య 2 తేమ సున్నితత్వం స్థాయి (MSL) 1 (Unlimited)
ఉచిత స్థాయి / రోహెచ్ఎస్ స్థితిని లీడ్ చేయండి Lead free / RoHS Compliant ఎత్తు - కూర్చున్న (మాక్స్) 0.026" (0.65mm)
లక్షణాలు Automotive AEC-Q200 వైఫల్యం రేటు -
వివరణాత్మక వివరణ 412 Ohms ±0.5% 0.333W, 1/3W Chip Resistor 2010 (5025 Metric) Automotive AEC-Q200 Thin Film కూర్పు Thin Film