RNCF0805BTC412R
Stackpole Electronics Inc.Stackpole Electronics Inc.
Stackpole Electronics Inc.
చిత్రం ప్రాతినిధ్యంగా ఉండవచ్చు. ఉత్పత్తి వివరాలు కోసం వివరాలను చూడండి.
ఉత్పత్తి అవలోకనం
భాగం సంఖ్య: RNCF0805BTC412R
ఉత్పత్తి వివరణ RES SMD 412 OHM 0.1% 1/8W 0805
డేటా షీట్లు: RNCF0805BTC412R.pdf
రిఫరెన్స్ ప్రైస్ (US డాలర్లలో)
5000 pcs
  • సందేశం
RNCF0805BTC412R యొక్క లక్షణాలు
భాగం సంఖ్య RNCF0805BTC412R తయారీదారు Stackpole Electronics Inc.
వివరణ RES SMD 412 OHM 0.1% 1/8W 0805 ఉచిత స్థాయి / రోహెచ్ఎస్ స్థితిని లీడ్ చేయండి ఉచిత / RoHS కంప్లైంట్ లెడ్
పరిమాణం అందుబాటులో ఉంది 1452561 pcs సమాచార పట్టిక RNCF0805BTC412R.pdf
వోల్టేజ్ రేటింగ్ - AC - వోల్టేజ్ - వర్కింగ్ 0.125W, 1/8W
వోల్టేజ్ - బ్రేక్డౌన్ 0805 ధృడత్వం (మాక్స్) ±50ppm/°C
సైజు / డైమెన్షన్ 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm) సిరీస్ RNCF
ROHS స్థితి Tape & Reel (TR) పోలరైజేషన్ 0805 (2012 Metric)
నిర్వహణా ఉష్నోగ్రత -55°C ~ 155°C తేమ సున్నితత్వం స్థాయి (MSL) 1 (Unlimited)
తయారీదారు పార్ట్ సంఖ్య RNCF0805BTC412R ఎత్తు - కూర్చున్న (మాక్స్) 0.026" (0.65mm)
లక్షణాలు Automotive AEC-Q200 ఎఫ్ఐఎఫ్ఓ యొక్క 2
వివరణ విస్తరించింది 412 Ohm ±0.1% 0.125W, 1/8W Chip Resistor 0805 (2012 Metric) Automotive AEC-Q200 Thin Film ESR (ఈక్విలెంట్ సీరీస్ రెసిస్టెన్స్) ±0.1%
వివరణ RES SMD 412 OHM 0.1% 1/8W 0805 పూత, హౌసింగ్ రకం Thin Film