RGC1206DTC412R
Stackpole Electronics, Inc.Stackpole Electronics, Inc.
RGC1206DTC412R Image
చిత్రం ప్రాతినిధ్యంగా ఉండవచ్చు. ఉత్పత్తి వివరాలు కోసం వివరాలను చూడండి.
ఉత్పత్తి అవలోకనం
భాగం సంఖ్య: RGC1206DTC412R
తయారీదారు / బ్రాండ్: Stackpole Electronics, Inc.
ఉత్పత్తి వివరణ RES 412 OHM 0.5% 1/4W 1206
డేటా షీట్లు: 1.RGC1206DTC412R.pdf2.RGC1206DTC412R.pdf
రిఫరెన్స్ ప్రైస్ (US డాలర్లలో)
5000 pcs
  • సందేశం
RGC1206DTC412R యొక్క లక్షణాలు
భాగం సంఖ్య RGC1206DTC412R తయారీదారు Stackpole Electronics, Inc.
వివరణ RES 412 OHM 0.5% 1/4W 1206 ఉచిత స్థాయి / రోహెచ్ఎస్ స్థితిని లీడ్ చేయండి ఉచిత / RoHS కంప్లైంట్ లెడ్
పరిమాణం అందుబాటులో ఉంది 2659947 pcs సమాచార పట్టిక 1.RGC1206DTC412R.pdf2.RGC1206DTC412R.pdf
సహనం ±0.5% ఉష్ణోగ్రత గుణకం ±50ppm/°C
సరఫరాదారు పరికర ప్యాకేజీ 1206 సైజు / డైమెన్షన్ 0.122" L x 0.061" W (3.10mm x 1.55mm)
సిరీస్ RGC రెసిస్టెన్స్ 412 Ohms
పవర్ (వాట్స్) 0.25W, 1/4W ప్యాకేజింగ్ Tape & Reel (TR)
ప్యాకేజీ / కేస్ 1206 (3216 Metric) ఇతర పేర్లు RGC 1/8 T2 412 0.5% R