RC1KB150K
Stackpole Electronics, Inc.Stackpole Electronics, Inc.
Stackpole Electronics, Inc.
చిత్రం ప్రాతినిధ్యంగా ఉండవచ్చు. ఉత్పత్తి వివరాలు కోసం వివరాలను చూడండి.
ఉత్పత్తి అవలోకనం
భాగం సంఖ్య: RC1KB150K
ఉత్పత్తి వివరణ RES 150K OHM 1W 10% AXIAL
డేటా షీట్లు: 1.RC1KB150K.pdf2.RC1KB150K.pdf
  • సందేశం
RC1KB150K యొక్క లక్షణాలు
భాగం సంఖ్య RC1KB150K తయారీదారు Stackpole Electronics, Inc.
వివరణ RES 150K OHM 1W 10% AXIAL ఉచిత స్థాయి / రోహెచ్ఎస్ స్థితిని లీడ్ చేయండి ఉచిత / RoHS కంప్లైంట్ లెడ్
పరిమాణం అందుబాటులో ఉంది 5703 pcs సమాచార పట్టిక 1.RC1KB150K.pdf2.RC1KB150K.pdf
సహనం ±10% ఉష్ణోగ్రత గుణకం -
సరఫరాదారు పరికర ప్యాకేజీ Axial సైజు / డైమెన్షన్ 0.224" Dia x 0.563" L (5.70mm x 14.30mm)
సిరీస్ RC రెసిస్టెన్స్ 150 kOhms
పవర్ (వాట్స్) 1W ప్యాకేజింగ్ Bulk
ప్యాకేజీ / కేస్ Axial ఇతర పేర్లు RC 1 150K 10% A