MVM3JB100R
Stackpole Electronics, Inc.Stackpole Electronics, Inc.
Stackpole Electronics, Inc.
చిత్రం ప్రాతినిధ్యంగా ఉండవచ్చు. ఉత్పత్తి వివరాలు కోసం వివరాలను చూడండి.
ఉత్పత్తి అవలోకనం
భాగం సంఖ్య: MVM3JB100R
ఉత్పత్తి వివరణ RES 100 OHM 3W 5% CERAMIC VERT
డేటా షీట్లు: 1.MVM3JB100R.pdf2.MVM3JB100R.pdf
రిఫరెన్స్ ప్రైస్ (US డాలర్లలో)
1500 pcs
  • సందేశం
MVM3JB100R యొక్క లక్షణాలు
భాగం సంఖ్య MVM3JB100R తయారీదారు Stackpole Electronics, Inc.
వివరణ RES 100 OHM 3W 5% CERAMIC VERT ఉచిత స్థాయి / రోహెచ్ఎస్ స్థితిని లీడ్ చేయండి ఉచిత / RoHS కంప్లైంట్ లెడ్
పరిమాణం అందుబాటులో ఉంది 856630 pcs సమాచార పట్టిక 1.MVM3JB100R.pdf2.MVM3JB100R.pdf
సహనం ±5% ఉష్ణోగ్రత గుణకం ±200ppm/°C
సరఫరాదారు పరికర ప్యాకేజీ - సైజు / డైమెన్షన్ 0.492" L x 0.335" W (12.50mm x 8.50mm)
సిరీస్ MVM రెసిస్టెన్స్ 100 Ohms
పవర్ (వాట్స్) 3W ప్యాకేజింగ్ Bulk
ప్యాకేజీ / కేస్ Radial ఇతర పేర్లు MVM 3 100 5% B