6EX823K2
SemtechSemtech
Semtech
చిత్రం ప్రాతినిధ్యంగా ఉండవచ్చు. ఉత్పత్తి వివరాలు కోసం వివరాలను చూడండి.
ఉత్పత్తి అవలోకనం
భాగం సంఖ్య: 6EX823K2
తయారీదారు / బ్రాండ్: Semtech
ఉత్పత్తి వివరణ CAP CER 0.082UF 2KV X7R RADIAL
డేటా షీట్లు: 6EX823K2.pdf
  • సందేశం
6EX823K2 యొక్క లక్షణాలు
భాగం సంఖ్య 6EX823K2 తయారీదారు Semtech
వివరణ CAP CER 0.082UF 2KV X7R RADIAL ఉచిత స్థాయి / రోహెచ్ఎస్ స్థితిని లీడ్ చేయండి ఉచిత / RoHS కంప్లైంట్ లెడ్
పరిమాణం అందుబాటులో ఉంది 6896 pcs సమాచార పట్టిక 6EX823K2.pdf
వోల్టేజ్ - రేట్ చేయబడింది 2000V (2kV) సహనం ±10%
ధృడత్వం (మాక్స్) - ఉష్ణోగ్రత గుణకం X7R
సైజు / డైమెన్షన్ 0.800" L x 0.375" W (20.40mm x 9.53mm) సిరీస్ -
రేటింగ్స్ - ప్యాకేజింగ్ Bulk
ప్యాకేజీ / కేస్ Radial నిర్వహణా ఉష్నోగ్రత -55°C ~ 125°C
మౌంటు రకం Through Hole తేమ సున్నితత్వం స్థాయి (MSL) 1 (Unlimited)
శైలి లీడ్ Straight లీడ్ అంతరం 0.700" (17.78mm)
ఉచిత స్థాయి / రోహెచ్ఎస్ స్థితిని లీడ్ చేయండి Lead free / RoHS Compliant ఎత్తు - కూర్చున్న (మాక్స్) 0.874" (22.20mm)
లక్షణాలు High Voltage వివరణాత్మక వివరణ 0.082µF ±10% 2000V (2kV) Ceramic Capacitor X7R Radial
సామర్థ్యంలో 0.082µF అప్లికేషన్స్ General Purpose