2AX682K2
SemtechSemtech
Semtech
చిత్రం ప్రాతినిధ్యంగా ఉండవచ్చు. ఉత్పత్తి వివరాలు కోసం వివరాలను చూడండి.
ఉత్పత్తి అవలోకనం
భాగం సంఖ్య: 2AX682K2
తయారీదారు / బ్రాండ్: Semtech
ఉత్పత్తి వివరణ CAP CER 6800PF 2KV X7R NONSTND
డేటా షీట్లు: 2AX682K2.pdf
  • సందేశం
2AX682K2 యొక్క లక్షణాలు
భాగం సంఖ్య 2AX682K2 తయారీదారు Semtech
వివరణ CAP CER 6800PF 2KV X7R NONSTND ఉచిత స్థాయి / రోహెచ్ఎస్ స్థితిని లీడ్ చేయండి ఉచిత / RoHS కంప్లైంట్ లెడ్
పరిమాణం అందుబాటులో ఉంది 4483 pcs సమాచార పట్టిక 2AX682K2.pdf
వోల్టేజ్ - రేట్ చేయబడింది 2000V (2kV) సహనం ±10%
ధృడత్వం (మాక్స్) 0.252" (6.40mm) ఉష్ణోగ్రత గుణకం X7R
సైజు / డైమెన్షన్ 0.270" L x 0.250" W (6.90mm x 6.40mm) సిరీస్ -
రేటింగ్స్ - ప్యాకేజింగ్ Bulk
ప్యాకేజీ / కేస్ Nonstandard SMD నిర్వహణా ఉష్నోగ్రత -55°C ~ 125°C
మౌంటు రకం Surface Mount, MLCC తేమ సున్నితత్వం స్థాయి (MSL) 1 (Unlimited)
శైలి లీడ్ - లీడ్ అంతరం -
ఉచిత స్థాయి / రోహెచ్ఎస్ స్థితిని లీడ్ చేయండి Lead free / RoHS Compliant ఎత్తు - కూర్చున్న (మాక్స్) -
లక్షణాలు High Voltage వివరణాత్మక వివరణ 6800pF ±10% 2000V (2kV) Ceramic Capacitor X7R Nonstandard SMD
సామర్థ్యంలో 6800pF అప్లికేషన్స్ General Purpose