STS4DNFS30
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STS4DNFS30 Image
చిత్రం ప్రాతినిధ్యంగా ఉండవచ్చు. ఉత్పత్తి వివరాలు కోసం వివరాలను చూడండి.
ఉత్పత్తి అవలోకనం
భాగం సంఖ్య: STS4DNFS30
తయారీదారు / బ్రాండ్: STMicroelectronics
ఉత్పత్తి వివరణ MOSFET N-CH 30V 4.5A 8-SOIC
డేటా షీట్లు: STS4DNFS30.pdf
రిఫరెన్స్ ప్రైస్ (US డాలర్లలో)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • సందేశం
STS4DNFS30 యొక్క లక్షణాలు
భాగం సంఖ్య STS4DNFS30 తయారీదారు STMicroelectronics
వివరణ MOSFET N-CH 30V 4.5A 8-SOIC ఉచిత స్థాయి / రోహెచ్ఎస్ స్థితిని లీడ్ చేయండి ఉచిత / RoHS కంప్లైంట్ లెడ్
పరిమాణం అందుబాటులో ఉంది 53214 pcs సమాచార పట్టిక STS4DNFS30.pdf
Vgs (వ) (మాక్స్) @ Id 1V @ 250µA Vgs (మాక్స్) ±20V
టెక్నాలజీ MOSFET (Metal Oxide) సరఫరాదారు పరికర ప్యాకేజీ 8-SO
సిరీస్ STripFET™ Rds ఆన్ (మాక్స్) @ Id, Vgs 55 mOhm @ 2A, 10V
పవర్ డిసీపేషన్ (మ్యాక్స్) 2W (Tc) ప్యాకేజింగ్ Cut Tape (CT)
ప్యాకేజీ / కేస్ 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) ఇతర పేర్లు 497-6187-1
నిర్వహణా ఉష్నోగ్రత -55°C ~ 150°C (TJ) మౌంటు రకం Surface Mount
ఇన్పుట్ కాపసిటెన్స్ (Ciss) (మాక్స్) @ Vds 330pF @ 25V గేట్ ఛార్జ్ (Qg) (మాక్స్) @ Vgs 4.7nC @ 5V
FET పద్ధతి N-Channel FET ఫీచర్ Schottky Diode (Isolated)
డ్రైవ్ వోల్టేజ్ (మాక్స్ Rds ఆన్, మిని Rds ఆన్) 5V, 10V మూల వోల్టేజ్ (Vdss) కు ప్రవహిస్తుంది 30V
వివరణాత్మక వివరణ N-Channel 30V 4.5A (Tc) 2W (Tc) Surface Mount 8-SO ప్రస్తుత - నిరంతర డ్రెయిన్ (Id) @ 25 ° C 4.5A (Tc)