STPS3170AF
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STPS3170AF Image
చిత్రం ప్రాతినిధ్యంగా ఉండవచ్చు. ఉత్పత్తి వివరాలు కోసం వివరాలను చూడండి.
ఉత్పత్తి అవలోకనం
భాగం సంఖ్య: STPS3170AF
తయారీదారు / బ్రాండ్: STMicroelectronics
ఉత్పత్తి వివరణ DIODE SCHOTTKY 170V 3A SMAFLAT
డేటా షీట్లు: STPS3170AF.pdf
రిఫరెన్స్ ప్రైస్ (US డాలర్లలో)
10000 pcs
  • సందేశం
STPS3170AF యొక్క లక్షణాలు
భాగం సంఖ్య STPS3170AF తయారీదారు STMicroelectronics
వివరణ DIODE SCHOTTKY 170V 3A SMAFLAT ఉచిత స్థాయి / రోహెచ్ఎస్ స్థితిని లీడ్ చేయండి ఉచిత / RoHS కంప్లైంట్ లెడ్
పరిమాణం అందుబాటులో ఉంది 649463 pcs సమాచార పట్టిక STPS3170AF.pdf
వోల్టేజ్ - ఫార్వర్డ్ (VF) (మ్యాక్స్) @ 820mV @ 3A వోల్టేజ్ - డిసి రివర్స్ (Vr) (మాక్స్) 170V
సరఫరాదారు పరికర ప్యాకేజీ SMAflat స్పీడ్ Fast Recovery = 200mA (Io)
సిరీస్ ECOPACK® ప్యాకేజింగ్ Tape & Reel (TR)
ప్యాకేజీ / కేస్ DO-214AC, SMA Flat Leads ఇతర పేర్లు 497-15318-2
ఆపరేటింగ్ ఉష్ణోగ్రత - జంక్షన్ -40°C ~ 175°C మౌంటు రకం Surface Mount
డయోడ్ పద్ధతి Schottky వివరణాత్మక వివరణ Diode Schottky 170V 3A Surface Mount SMAflat
కరెంట్ - రివర్స్ లీకేజ్ @ Vr 4µA @ 170V ప్రస్తుత - సగటు సవరణ (IO) 3A