LD39300DT25-R
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
LD39300DT25-R Image
చిత్రం ప్రాతినిధ్యంగా ఉండవచ్చు. ఉత్పత్తి వివరాలు కోసం వివరాలను చూడండి.
ఉత్పత్తి అవలోకనం
భాగం సంఖ్య: LD39300DT25-R
తయారీదారు / బ్రాండ్: STMicroelectronics
ఉత్పత్తి వివరణ IC REG LINEAR 2.5V 3A DPAK
డేటా షీట్లు: LD39300DT25-R.pdf
రిఫరెన్స్ ప్రైస్ (US డాలర్లలో)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
  • సందేశం
LD39300DT25-R యొక్క లక్షణాలు
భాగం సంఖ్య LD39300DT25-R తయారీదారు STMicroelectronics
వివరణ IC REG LINEAR 2.5V 3A DPAK ఉచిత స్థాయి / రోహెచ్ఎస్ స్థితిని లీడ్ చేయండి ఉచిత / RoHS కంప్లైంట్ లెడ్
పరిమాణం అందుబాటులో ఉంది 53143 pcs సమాచార పట్టిక LD39300DT25-R.pdf
వోల్టేజ్ డ్రాప్ ఔట్ (మాక్స్) 0.4V @ 3A వోల్టేజ్ - అవుట్పుట్ (కనిష్ట / స్థిర) 2.5V
వోల్టేజ్ - అవుట్పుట్ (మాక్స్) - వోల్టేజ్ - ఇన్పుట్ (మాక్స్) 6V
సరఫరాదారు పరికర ప్యాకేజీ DPAK సిరీస్ -
రక్షణ ఫీచర్లు Over Current, Over Temperature ప్యాకేజింగ్ Original-Reel®
ప్యాకేజీ / కేస్ TO-252-3, DPak (2 Leads + Tab), SC-63 PSRR 65dB ~ 55dB (120Hz ~ 1kHz)
అవుట్పుట్ పద్ధతి Fixed అవుట్పుట్ ఆకృతీకరణ Positive
ఇతర పేర్లు 497-6150-6 నిర్వహణా ఉష్నోగ్రత -40°C ~ 125°C
నియంత్రకుల సంఖ్య 1 మౌంటు రకం Surface Mount
వివరణాత్మక వివరణ Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 2.5V 3A DPAK ప్రస్తుత - సరఫరా (మాక్స్) 2.5mA
ప్రస్తుత - క్విసెసెంట్ (IQ) 5µA ప్రస్తుత - అవుట్పుట్ 3A