6SW100MX
RubyconRubycon
Rubycon
చిత్రం ప్రాతినిధ్యంగా ఉండవచ్చు. ఉత్పత్తి వివరాలు కోసం వివరాలను చూడండి.
ఉత్పత్తి అవలోకనం
భాగం సంఖ్య: 6SW100MX
తయారీదారు / బ్రాండ్: Rubycon
ఉత్పత్తి వివరణ CAP ALUM POLY 100UF 20% 6.3V SMD
డేటా షీట్లు: 6SW100MX.pdf
రిఫరెన్స్ ప్రైస్ (US డాలర్లలో)
2000 pcs
  • సందేశం
6SW100MX యొక్క లక్షణాలు
భాగం సంఖ్య 6SW100MX తయారీదారు Rubycon
వివరణ CAP ALUM POLY 100UF 20% 6.3V SMD ఉచిత స్థాయి / రోహెచ్ఎస్ స్థితిని లీడ్ చేయండి ఉచిత / RoHS కంప్లైంట్ లెడ్
పరిమాణం అందుబాటులో ఉంది 124958 pcs సమాచార పట్టిక 6SW100MX.pdf
వోల్టేజ్ - రేట్ చేయబడింది 6.3V రకం Polymer
సహనం ±20% ఉపరితల మౌంట్ ల్యాండ్ సైజు -
సైజు / డైమెన్షన్ 0.287" L x 0.169" W (7.30mm x 4.30mm) సిరీస్ PC-CON, SW
రేటింగ్స్ - ప్యాకేజింగ్ Tape & Reel (TR)
ప్యాకేజీ / కేస్ 2917 (7343 Metric) నిర్వహణా ఉష్నోగ్రత -55°C ~ 105°C
మౌంటు రకం Surface Mount లైఫ్టైమ్ @ టెంప్. 2000 Hrs @ 105°C
లీడ్ అంతరం - ఉచిత స్థాయి / రోహెచ్ఎస్ స్థితిని లీడ్ చేయండి Lead free / RoHS Compliant
ఎత్తు - కూర్చున్న (మాక్స్) 0.106" (2.70mm) ESR (ఈక్విలెంట్ సీరీస్ రెసిస్టెన్స్) 9 mOhm
వివరణాత్మక వివరణ 100µF 6.3V Aluminum Polymer Capacitor 2917 (7343 Metric) 9 mOhm 2000 Hrs @ 105°C సామర్థ్యంలో 100µF