63MU102M2012
RubyconRubycon
Rubycon
చిత్రం ప్రాతినిధ్యంగా ఉండవచ్చు. ఉత్పత్తి వివరాలు కోసం వివరాలను చూడండి.
ఉత్పత్తి అవలోకనం
భాగం సంఖ్య: 63MU102M2012
తయారీదారు / బ్రాండ్: Rubycon
ఉత్పత్తి వివరణ CAP FILM 1000PF 20% 63VDC 0805
డేటా షీట్లు: 63MU102M2012.pdf
రిఫరెన్స్ ప్రైస్ (US డాలర్లలో)
3000 pcs
  • సందేశం
63MU102M2012 యొక్క లక్షణాలు
భాగం సంఖ్య 63MU102M2012 తయారీదారు Rubycon
వివరణ CAP FILM 1000PF 20% 63VDC 0805 ఉచిత స్థాయి / రోహెచ్ఎస్ స్థితిని లీడ్ చేయండి ఉచిత / RoHS కంప్లైంట్ లెడ్
పరిమాణం అందుబాటులో ఉంది 89829 pcs సమాచార పట్టిక 63MU102M2012.pdf
వోల్టేజ్ రేటింగ్ - DC 63V వోల్టేజ్ రేటింగ్ - AC -
సహనం ±20% తొలగింపులు Solder Pads
సైజు / డైమెన్షన్ 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm) సిరీస్ PMLCAP®, MU
రేటింగ్స్ - ప్యాకేజింగ్ Tape & Reel (TR)
ప్యాకేజీ / కేస్ 0805 (2012 Metric) ఇతర పేర్లు 63MU0.00102012X
63MU0.00102012X-ND
నిర్వహణా ఉష్నోగ్రత -55°C ~ 125°C మౌంటు రకం Surface Mount
తేమ సున్నితత్వం స్థాయి (MSL) 1 (Unlimited) లీడ్ అంతరం -
ఉచిత స్థాయి / రోహెచ్ఎస్ స్థితిని లీడ్ చేయండి Lead free / RoHS Compliant ఎత్తు - కూర్చున్న (మాక్స్) 0.039" (1.00mm)
లక్షణాలు - విద్యున్నిరోధక పదార్థం Acrylic, Metallized
వివరణాత్మక వివరణ 1000pF Film Capacitor 63V Acrylic, Metallized 0805 (2012 Metric) సామర్థ్యంలో 1000pF