2SLE100M
RubyconRubycon
2SLE100M Image
చిత్రం ప్రాతినిధ్యంగా ఉండవచ్చు. ఉత్పత్తి వివరాలు కోసం వివరాలను చూడండి.
ఉత్పత్తి అవలోకనం
భాగం సంఖ్య: 2SLE100M
తయారీదారు / బ్రాండ్: Rubycon
ఉత్పత్తి వివరణ CAP ALUM POLY 100UF 20% 2V SMD
డేటా షీట్లు: 2SLE100M.pdf
  • సందేశం
2SLE100M యొక్క లక్షణాలు
భాగం సంఖ్య 2SLE100M తయారీదారు Rubycon
వివరణ CAP ALUM POLY 100UF 20% 2V SMD ఉచిత స్థాయి / రోహెచ్ఎస్ స్థితిని లీడ్ చేయండి ఉచిత / RoHS కంప్లైంట్ లెడ్
పరిమాణం అందుబాటులో ఉంది 6277 pcs సమాచార పట్టిక 2SLE100M.pdf
వోల్టేజ్ - రేట్ చేయబడింది 2V రకం Polymer
సహనం ±20% ఉపరితల మౌంట్ ల్యాండ్ సైజు 0.287" L x 0.169" W (7.30mm x 4.30mm)
సైజు / డైమెన్షన్ 0.287" L x 0.169" W (7.30mm x 4.30mm) సిరీస్ PC-CON, SLE
అలల ప్రస్తుత @ హై ఫ్రీక్వెన్సీ 3A @ 100kHz రేటింగ్స్ -
ప్యాకేజింగ్ Cut Tape (CT) ప్యాకేజీ / కేస్ 2917 (7343 Metric)
ఇతర పేర్లు 1189-1594-1 నిర్వహణా ఉష్నోగ్రత -55°C ~ 105°C
మౌంటు రకం Surface Mount తేమ సున్నితత్వం స్థాయి (MSL) 3 (168 Hours)
లైఫ్టైమ్ @ టెంప్. 2000 Hrs @ 105°C లీడ్ అంతరం -
ఉచిత స్థాయి / రోహెచ్ఎస్ స్థితిని లీడ్ చేయండి Lead free / RoHS Compliant ఎత్తు - కూర్చున్న (మాక్స్) 0.055" (1.40mm)
ESR (ఈక్విలెంట్ సీరీస్ రెసిస్టెన్స్) 9 mOhm వివరణాత్మక వివరణ 100µF 2V Aluminum Polymer Capacitor 2917 (7343 Metric) 9 mOhm 2000 Hrs @ 105°C
సామర్థ్యంలో 100µF అప్లికేషన్స్ General Purpose