ML6040FE-R52
OhmiteOhmite
Ohmite
చిత్రం ప్రాతినిధ్యంగా ఉండవచ్చు. ఉత్పత్తి వివరాలు కోసం వివరాలను చూడండి.
ఉత్పత్తి అవలోకనం
భాగం సంఖ్య: ML6040FE-R52
తయారీదారు / బ్రాండ్: Ohmite
ఉత్పత్తి వివరణ RES 604 OHM 1/2W 1% AXIAL
డేటా షీట్లు: ML6040FE-R52.pdf
రిఫరెన్స్ ప్రైస్ (US డాలర్లలో)
40000 pcs
  • సందేశం
ML6040FE-R52 యొక్క లక్షణాలు
భాగం సంఖ్య ML6040FE-R52 తయారీదారు Ohmite
వివరణ RES 604 OHM 1/2W 1% AXIAL ఉచిత స్థాయి / రోహెచ్ఎస్ స్థితిని లీడ్ చేయండి ఉచిత / RoHS కంప్లైంట్ లెడ్
పరిమాణం అందుబాటులో ఉంది 6581704 pcs సమాచార పట్టిక ML6040FE-R52.pdf
సహనం ±1% ఉష్ణోగ్రత గుణకం ±50ppm/°C
సరఫరాదారు పరికర ప్యాకేజీ Axial సైజు / డైమెన్షన్ 0.118" Dia x 0.354" L (3.00mm x 9.00mm)
సిరీస్ Metal Devil® ML రెసిస్టెన్స్ 604 Ohms
పవర్ (వాట్స్) 0.5W, 1/2W ప్యాకేజింగ్ Tape & Reel (TR)
ప్యాకేజీ / కేస్ Axial ఇతర పేర్లు ML6040FER52
నిర్వహణా ఉష్నోగ్రత - ముగింపులు సంఖ్య 2
ఎత్తు - కూర్చున్న (మాక్స్) - లక్షణాలు -
వైఫల్యం రేటు - వివరణాత్మక వివరణ 604 Ohms ±1% 0.5W, 1/2W Through Hole Resistor Axial Metal Film