MK2003FE-R52
OhmiteOhmite
Ohmite
చిత్రం ప్రాతినిధ్యంగా ఉండవచ్చు. ఉత్పత్తి వివరాలు కోసం వివరాలను చూడండి.
ఉత్పత్తి అవలోకనం
భాగం సంఖ్య: MK2003FE-R52
తయారీదారు / బ్రాండ్: Ohmite
ఉత్పత్తి వివరణ RES 200K OHM 1/4W 1% AXIAL
డేటా షీట్లు: MK2003FE-R52.pdf
రిఫరెన్స్ ప్రైస్ (US డాలర్లలో)
50000 pcs
  • సందేశం
MK2003FE-R52 యొక్క లక్షణాలు
భాగం సంఖ్య MK2003FE-R52 తయారీదారు Ohmite
వివరణ RES 200K OHM 1/4W 1% AXIAL ఉచిత స్థాయి / రోహెచ్ఎస్ స్థితిని లీడ్ చేయండి ఉచిత / RoHS కంప్లైంట్ లెడ్
పరిమాణం అందుబాటులో ఉంది 10673616 pcs సమాచార పట్టిక MK2003FE-R52.pdf
సహనం ±1% ఉష్ణోగ్రత గుణకం ±50ppm/°C
సరఫరాదారు పరికర ప్యాకేజీ Axial సైజు / డైమెన్షన్ 0.098" Dia x 0.268" L (2.50mm x 6.80mm)
సిరీస్ Metal Devil® MK రెసిస్టెన్స్ 200 kOhms
పవర్ (వాట్స్) 0.25W, 1/4W ప్యాకేజింగ్ Tape & Reel (TR)
ప్యాకేజీ / కేస్ Axial ఇతర పేర్లు MK2003FER52
నిర్వహణా ఉష్నోగ్రత - ముగింపులు సంఖ్య 2
ఎత్తు - కూర్చున్న (మాక్స్) - లక్షణాలు -
వైఫల్యం రేటు - వివరణాత్మక వివరణ 200 kOhms ±1% 0.25W, 1/4W Through Hole Resistor Axial Metal Film