PLF1E470MDO2
NichiconNichicon
PLF1E470MDO2 Image
చిత్రం ప్రాతినిధ్యంగా ఉండవచ్చు. ఉత్పత్తి వివరాలు కోసం వివరాలను చూడండి.
ఉత్పత్తి అవలోకనం
భాగం సంఖ్య: PLF1E470MDO2
తయారీదారు / బ్రాండ్: Nichicon
ఉత్పత్తి వివరణ CAP ALUM POLY 47UF 20% 25V T/H
డేటా షీట్లు: 1.PLF1E470MDO2.pdf2.PLF1E470MDO2.pdf
రిఫరెన్స్ ప్రైస్ (US డాలర్లలో)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
2500 pcs
  • సందేశం
PLF1E470MDO2 యొక్క లక్షణాలు
భాగం సంఖ్య PLF1E470MDO2 తయారీదారు Nichicon
వివరణ CAP ALUM POLY 47UF 20% 25V T/H ఉచిత స్థాయి / రోహెచ్ఎస్ స్థితిని లీడ్ చేయండి ఉచిత / RoHS కంప్లైంట్ లెడ్
పరిమాణం అందుబాటులో ఉంది 62956 pcs సమాచార పట్టిక 1.PLF1E470MDO2.pdf2.PLF1E470MDO2.pdf
వోల్టేజ్ - రేట్ చేయబడింది 25V రకం Polymer
సహనం ±20% ఉపరితల మౌంట్ ల్యాండ్ సైజు -
సైజు / డైమెన్షన్ 0.394" Dia (10.00mm) సిరీస్ PLF
అలల ప్రస్తుత @ హై ఫ్రీక్వెన్సీ 3A @ 100kHz రేటింగ్స్ -
ప్యాకేజింగ్ Bulk ప్యాకేజీ / కేస్ Radial, Can
ఇతర పేర్లు 493-14781
PLF1E470MDO2-ND
నిర్వహణా ఉష్నోగ్రత -55°C ~ 105°C
మౌంటు రకం Through Hole తేమ సున్నితత్వం స్థాయి (MSL) 1 (Unlimited)
లైఫ్టైమ్ @ టెంప్. 2000 Hrs @ 105°C లీడ్ అంతరం 0.197" (5.00mm)
ఉచిత స్థాయి / రోహెచ్ఎస్ స్థితిని లీడ్ చేయండి Lead free / RoHS Compliant ఎత్తు - కూర్చున్న (మాక్స్) 0.512" (13.00mm)
ESR (ఈక్విలెంట్ సీరీస్ రెసిస్టెన్స్) 30 mOhm వివరణాత్మక వివరణ 47µF 25V Aluminum Polymer Capacitor Radial, Can 30 mOhm 2000 Hrs @ 105°C
సామర్థ్యంలో 47µF అప్లికేషన్స్ General Purpose
రవాణా
DHL / FEDEX / UPS నుండి ఉచిత షిప్పింగ్ 1,000 డాలర్ల ఆర్డర్ AMF.
డెలివరీ సమయం DHL / UPS / FEDEX / TNT ద్వారా ప్రపంచవ్యాప్తంగా చాలా దేశాలకు 2-4 రోజులు అవసరం.
FedexDHLUPSTNT
తరువాత-అమ్మకానికి గ్యారంటీ
సంబంధిత టాగ్లు
సంబంధిత ఉత్పత్తులు
PLF1E100MCL2TP
PLF1E100MCL2TP
తయారీదారులు: Nichicon
వివరణ: CAP ALUM POLY 10UF 20% 25V T/H
డౌన్లోడ్: PLF1E100MCL2TP.pdf
RFQ
PLF1E100MCL2TD
PLF1E100MCL2TD
డౌన్లోడ్: PLF1E100MCL2TD.pdf
RFQ
PLF1E470MDO2TD
PLF1E470MDO2TD
డౌన్లోడ్: PLF1E470MDO2TD.pdf
PLF1E100MCL7TP
PLF1E100MCL7TP
డౌన్లోడ్: PLF1E100MCL7TP.pdf
PLF1M-C
PLF1M-C
తయారీదారులు: Panduit
వివరణ: MARKER TIE MIN 18LB NAT 4.3"