CDR31BP101BFURAJ
Electro-Films (EFI) / VishayElectro-Films (EFI) / Vishay
CDR31BP101BFURAJ Image
చిత్రం ప్రాతినిధ్యంగా ఉండవచ్చు. ఉత్పత్తి వివరాలు కోసం వివరాలను చూడండి.
ఉత్పత్తి అవలోకనం
భాగం సంఖ్య: CDR31BP101BFURAJ
తయారీదారు / బ్రాండ్: Electro-Films (EFI) / Vishay
ఉత్పత్తి వివరణ CAP CER 100PF 100V BP 0805
డేటా షీట్లు: CDR31BP101BFURAJ.pdf
  • సందేశం
భాగం సంఖ్య CDR31BP101BFURAJ తయారీదారు Electro-Films (EFI) / Vishay
వివరణ CAP CER 100PF 100V BP 0805 ఉచిత స్థాయి / రోహెచ్ఎస్ స్థితిని లీడ్ చేయండి ఉచిత / RoHS కంప్లైంట్ లెడ్
పరిమాణం అందుబాటులో ఉంది 6830 pcs సమాచార పట్టిక CDR31BP101BFURAJ.pdf
వోల్టేజ్ - రేట్ చేయబడింది 100V సహనం ±1%
ధృడత్వం (మాక్స్) 0.051" (1.30mm) ఉష్ణోగ్రత గుణకం BP
సైజు / డైమెన్షన్ 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm) సిరీస్ Military, MIL-PRF-55681, CDR31
రేటింగ్స్ - ప్యాకేజింగ్ Tape & Reel (TR)
ప్యాకేజీ / కేస్ 0805 (2012 Metric) నిర్వహణా ఉష్నోగ్రత -55°C ~ 125°C
మౌంటు రకం Surface Mount, MLCC తేమ సున్నితత్వం స్థాయి (MSL) 1 (Unlimited)
శైలి లీడ్ - లీడ్ అంతరం -
ఉచిత స్థాయి / రోహెచ్ఎస్ స్థితిని లీడ్ చేయండి Lead free / RoHS Compliant ఎత్తు - కూర్చున్న (మాక్స్) -
లక్షణాలు - వైఫల్యం రేటు R (0.01%)
వివరణాత్మక వివరణ 100pF ±1% 100V Ceramic Capacitor BP 0805 (2012 Metric) సామర్థ్యంలో 100pF