100R-331M
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
చిత్రం ప్రాతినిధ్యంగా ఉండవచ్చు. ఉత్పత్తి వివరాలు కోసం వివరాలను చూడండి.
ఉత్పత్తి అవలోకనం
భాగం సంఖ్య: 100R-331M
ఉత్పత్తి వివరణ FIXED IND 330NH 251MA 250 MOHM
డేటా షీట్లు: 100R-331M.pdf
రిఫరెన్స్ ప్రైస్ (US డాలర్లలో)
50 pcs
  • సందేశం
100R-331M యొక్క లక్షణాలు
భాగం సంఖ్య 100R-331M తయారీదారు API Delevan
వివరణ FIXED IND 330NH 251MA 250 MOHM ఉచిత స్థాయి / రోహెచ్ఎస్ స్థితిని లీడ్ చేయండి ఉచిత / RoHS కంప్లైంట్ లెడ్
పరిమాణం అందుబాటులో ఉంది 3834 pcs సమాచార పట్టిక 100R-331M.pdf
రకం - సహనం ±20%
సరఫరాదారు పరికర ప్యాకేజీ - సైజు / డైమెన్షన్ 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
షీల్డింగ్ Unshielded సిరీస్ 100R
రేటింగ్స్ - Q @ ఫ్రీక్ 40 @ 25MHz
ప్యాకేజింగ్ Bulk ప్యాకేజీ / కేస్ Nonstandard, 2 Lead
ఇతర పేర్లు 100R-331M BULK 50 నిర్వహణా ఉష్నోగ్రత -55°C ~ 105°C
మౌంటు రకం Free Hanging (In-Line) తేమ సున్నితత్వం స్థాయి (MSL) 1 (Unlimited)
మెటీరియల్ - కోర్ Iron ఉచిత స్థాయి / రోహెచ్ఎస్ స్థితిని లీడ్ చేయండి Lead free / RoHS Compliant
ఇండక్టెన్స్ ఫ్రీక్వెన్సీ - టెస్ట్ 25MHz ఇండక్టన్స్ 330nH
ఎత్తు - కూర్చున్న (మాక్స్) 0.065" (1.65mm) ఫ్రీక్వెన్సీ - నేనే ప్రతిధ్వని 250MHz
వివరణాత్మక వివరణ 330nH Unshielded Inductor 251mA 250 mOhm Max Nonstandard, 2 Lead DC ప్రతిఘటన (DCR) 250 mOhm Max
ప్రస్తుత రేటింగ్ 251mA ప్రస్తుత - సంతృప్తత -
రవాణా
DHL / FEDEX / UPS నుండి ఉచిత షిప్పింగ్ 1,000 డాలర్ల ఆర్డర్ AMF.
డెలివరీ సమయం DHL / UPS / FEDEX / TNT ద్వారా ప్రపంచవ్యాప్తంగా చాలా దేశాలకు 2-4 రోజులు అవసరం.
FedexDHLUPSTNT
తరువాత-అమ్మకానికి గ్యారంటీ
సంబంధిత టాగ్లు
సంబంధిత ఉత్పత్తులు
100R-331H
100R-331H
అందుబాటులో ఉంది: 1492 pcs
డౌన్లోడ్: 100R-331H.pdf
RFQ
100R-331G
100R-331G
అందుబాటులో ఉంది: 1059 pcs
డౌన్లోడ్: 100R-331G.pdf
RFQ
100R-332K
100R-332K
వివరణ: FIXED IND 3.3UH 84MA 2.2 OHM