H412R7BYA
AMP Connectors / TE ConnectivityAMP Connectors / TE Connectivity
H412R7BYA Image
చిత్రం ప్రాతినిధ్యంగా ఉండవచ్చు. ఉత్పత్తి వివరాలు కోసం వివరాలను చూడండి.
ఉత్పత్తి అవలోకనం
భాగం సంఖ్య: H412R7BYA
తయారీదారు / బ్రాండ్: AMP Connectors / TE Connectivity
ఉత్పత్తి వివరణ RES 12.7 OHM 1/2W 0.1% AXIAL
డేటా షీట్లు: 1.H412R7BYA.pdf2.H412R7BYA.pdf
రిఫరెన్స్ ప్రైస్ (US డాలర్లలో)
250 pcs
  • సందేశం
H412R7BYA యొక్క లక్షణాలు
భాగం సంఖ్య H412R7BYA తయారీదారు AMP Connectors / TE Connectivity
వివరణ RES 12.7 OHM 1/2W 0.1% AXIAL ఉచిత స్థాయి / రోహెచ్ఎస్ స్థితిని లీడ్ చేయండి ఉచిత / RoHS కంప్లైంట్ లెడ్
పరిమాణం అందుబాటులో ఉంది 84065 pcs సమాచార పట్టిక 1.H412R7BYA.pdf2.H412R7BYA.pdf
సహనం ±0.1% ఉష్ణోగ్రత గుణకం ±15ppm/°C
సరఫరాదారు పరికర ప్యాకేజీ Axial సైజు / డైమెన్షన్ 0.146" Dia x 0.394" L (3.70mm x 10.00mm)
సిరీస్ Holco, Holsworthy రెసిస్టెన్స్ 12.7 Ohms
పవర్ (వాట్స్) 0.5W, 1/2W ప్యాకేజింగ్ Bulk
ప్యాకేజీ / కేస్ Axial ఇతర పేర్లు 1-1879657-1
1-1879657-1-ND
నిర్వహణా ఉష్నోగ్రత -55°C ~ 155°C ముగింపులు సంఖ్య 2
ఎత్తు - కూర్చున్న (మాక్స్) - లక్షణాలు Pulse Withstanding
వైఫల్యం రేటు - వివరణాత్మక వివరణ 12.7 Ohms ±0.1% 0.5W, 1/2W Through Hole Resistor Axial Pulse Withstanding Metal Film